Hospitali ya rufaa ya Mkoa Dodoma tunahakikisha tunampa mteja huduma bora zenye viwango na kurudisha tabasamu katika jamii kwani "HUDUMA BORA NI KIPAUMBELE CHETU, SISI NI NDUGU NA RAFIKI NAM... Read More
Hospitali ya rufaa ya Mkoa Dodoma tunahakikisha tunampa mteja huduma bora zenye viwango na kurudisha tabasamu katika jamii kwani "HUDUMA BORA NI KIPAUMBELE CHETU, SISI NI NDUGU NA RAFIKI NAM... Read More
Bodi ya Ushauri ya Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Kumbukumbu ya Mwl. Nyerere - Musoma leo imefanya ziara ya mafunzo katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Dodoma. Lengo la ziara hiyo ni kujifunz... Read More
Septemba 30, 2026 Ikiwa ni wiki ya Maadhimisho ya Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT), iliyoanza Septemba 28 na kilele cha maadhimisho hayo ikiwa ni Octoba 4, 2026. Umoja wa wanawake Tanza... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Dodoma inawaalika wananchi wenye changamoto za mifupa kujitokeza kupata huduma za kibingwa na upasuaji, katika kambi maalum ya huduma za mifupa inayofanyika mkoani... Read More
Baadhi ya Madaktari bingwa wa magonjwa ya mifupa kutoka Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Dodoma, kwa kushirikiana na wadau pamoja na madaktari kutoka taasisi mbalimbali, wameendelea kutoa mafunzo ... Read More
Mbunge wa Jimbo la Dodoma Mjini, Mhe. Paschal Inyasi Chinyele amefanya ziara katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma kwa lengo la kujionea huduma zinazotolewa na changamoto zinazowakabil... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Dodoma imepokea ugeni wa wataalamu wa afya kutoka Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Morogoro kwa ziara ya mafunzo na kubadilishana uzoefu wa utoaji wa huduma za afya. ... Read More
Baadhi ya Viongozi na watumishi kutoka Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma wameungana na wananchi pamoja na viongozi mbalimbali wa Serikali kushiriki katika maadhimisho ya Siku ya Mashujaa,... Read More
Hospitali ya Rufaa ya Mkoa kilimanjaro Mawenzi wafanya ziara katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Dodoma kwa lengo la kubadilishana uzoefu na kuimarisha ushirikiano katika utoaji wa huduma za a... Read More
Jeshi la Magereza Mkoa Dodoma limeadhimisha miaka 65 tangu kuanzishwa kwake kwa kufanya matendo ya huruma katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Dodoma. Akizungumza Agosti 25, 2026, Kamishna... Read More